หน้าหลักเว็บบอร์ด หน้าหลักเว็บบอร์ด
เว็บบอร์ด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต ๒
 
 ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

บอร์ดสำหรับ ถาม-ตอบปัญหาทั่วไป ชื่อผู้ใช้: สพปลบ รหัสผ่าน: สพปลบ2
Moderators: (ไม่มี)

ผู้ที่กำลังอ่าน forum นี้: (ไม่มี)
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  ถัดไป
สร้างหัวข้อใหม่
 หัวข้อ   ตอบ   ผู้ตั้ง   อ่าน   ตอบล่าสุด 
ไม่มีข้อความใหม่ ขั้นตอนการส่งข้อมูลโปรแกรม Scantools ภายใน 30 กันยายน 2557
1 สพปลบ 100 Tue Sep 30, 2014 9:26 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ สองขั้น
2 สพปลบ 503 Mon Sep 29, 2014 12:23 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เรียกบรรจุ เอกสังคม
2 สพปลบ 762 Sun Sep 28, 2014 4:43 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ขอสอบถาม เรื่อง การบรรจุแต่งตั้งในตำแหน่งครุผุ้ช่วยครับ
5 สพปลบ 672 Sat Sep 27, 2014 8:55 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ครูไสว โปร่งเจริญ ขอขอบพระคุณพี่น้องเพื่อนครูทุกท่าน
5 สพปลบ 593 Sat Sep 27, 2014 7:52 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ สอบถาม เรื่องการบรรจุแต่งตั้ง ภายใน(ว12) 3 ปี
2 สพปลบ 312 Wed Sep 24, 2014 10:06 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ การประเมินธุรการ
1 สพปลบ 239 Wed Sep 24, 2014 1:14 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ โรงเรียนบ้านเกาะรังรับสมัครฯพนักงานราชการ
1 bankorang 335 Fri Sep 19, 2014 12:23 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ทุนพมจ.ดร.มานิตย์ มณีธรรมโดยครูยุพิน นอบน้อม
0 สพปลบ 135 Tue Sep 16, 2014 10:25 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ขออนุญาติสอบถามเรื่องการเรียกบรรจุพิ่มเติมครับ
3 สพปลบ 526 Sun Sep 07, 2014 9:28 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ขออนุญาตสอบถามความคืบหน้าเรื่องการแต่ตั้งบรรจุข้าราชการครู
4 สพปลบ 668 Sat Sep 06, 2014 12:00 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ การเลือกตัวแทนอกคศ สพปลบ 2
0 สพปลบ 284 Fri Sep 05, 2014 10:52 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ประกาศรับสมัครบุคคลเพื่อเลือกสรรเป็นพนักงานราชการทั่วไป
0 สพปลบ 404 Tue Aug 26, 2014 12:42 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ทุน พมจ.ดร.มานิตย์ มณีธรรม หนึ่งแสนบาท โดย ครูยุพิน นอบน้อม
0 สพปลบ 233 Fri Aug 22, 2014 2:36 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ประชาสัมพันธ์การเดินทางไปอบรมวัดผลที่ รร.บางกอกพาเลส
0 สพปลบ 315 Fri Aug 22, 2014 12:54 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ขอเชิญร่วมฟังสวดพระอภิธรรมศพและแจ้งกำหนดการพระราชทานเพลิงศพ
0 สพปลบ 1132 Fri Aug 22, 2014 11:22 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เลื่อนการตรวจสุขภาพประจำปี 2557
0 สพปลบ 183 Fri Aug 22, 2014 11:01 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ นักเรียน/นักกีฬาลืมเสื้อ
0 สพปลบ 180 Fri Aug 22, 2014 8:48 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เชิญร่วมงานฌปนกิจศพจ่าสิบตรี ธนาคาร ศรีเอียม
0 สพปลบ 280 Tue Aug 19, 2014 8:12 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ทุน พมจ.ดร.มานิตย์ มณีธรรม โดย ครูยุพิน นอบน้อม
0 สพปลบ 188 Tue Aug 19, 2014 1:14 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ประชาสัมพันธ์การตรวจสุขภาพประจำปี 2557
0 สพปลบ 193 Mon Aug 18, 2014 3:35 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ สำนักงาน สกสค.จังหวัดลพบุรี ออกหน่วยให้บริการเคลื่อนที่
0 สพปลบ 150 Mon Aug 18, 2014 1:53 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ตัวอย่างที่ดี
3 สพปลบ 688 Sat Aug 16, 2014 7:32 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ทุนพมจ.ดร.มานิตย์ มณีธรรม โดยครูมานพ นอบน้อม
0 สพปลบ 171 Fri Aug 15, 2014 1:43 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ประกาศสำนักนายกรัฐมนตรี
1 สพปลบ 387 Tue Aug 12, 2014 8:47 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ สอบถามตัวแทนสหกรณ์ หน่วยอำเภอชัยบาดาล
2 bankorang 413 Sun Aug 10, 2014 8:54 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ สอบถามหนังสือเรียกบรรจุคะ
0 สพปลบ 252 Fri Aug 08, 2014 3:17 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ สำนักงาน สกสค.ลพบุรี หยุดทำการ
0 สพปลบ 163 Thu Aug 07, 2014 8:30 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เรียนท่าน ดร. ต่อศักดิ์ บุญเสีิอ
2 สพปลบ 665 Tue Aug 05, 2014 1:36 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เกียรติบัตรครูLD
0 สพปลบ 252 Tue Aug 05, 2014 10:06 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ขออนุญาตสอบถามเรื่องการเรียกบรรจุครับ
5 สพปลบ 1053 Mon Aug 04, 2014 7:34 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ คำสั่ง ค.ศ.3 ออกหรือยังครับ
3 สพปลบ 431 Mon Aug 04, 2014 4:23 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ อยากให้ประเทศไทยมีรับบาล
0 สพปลบ 212 Wed Jul 30, 2014 7:31 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ สอบถามตำแหน่งว่างเพื่อพิจารณาการเขียนย้ายรอบ ตุลาคม57ค่ะ
0 สพปลบ 455 Tue Jul 22, 2014 7:19 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ อยากทราบว่าจะมีเขตไหนมายืมบัญชีของเขต ๒ เราบ้างคะ
0 สพปลบ 290 Mon Jul 21, 2014 9:24 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ขอเรียนเชิญร่วมพิธีรดน้ำศพ ครูกุลนิษ ณ พัทลุง
0 สพปลบ 275 Mon Jul 21, 2014 9:10 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ขอหนังสือการอบรมเรื่องการวัดและประเมินผล วันไหน ที่ไหน
1 สพปลบ 373 Wed Jul 09, 2014 9:38 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ขออนญาติสอบถามครับ
0 สพปลบ 383 Fri Jul 04, 2014 1:52 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ทุนพมจ.ดร.มานิตย์ มณีธรรม โดยครูมานพ นอบน้อม
0 สพปลบ 348 Tue Jul 01, 2014 2:15 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เอกนาฎศิลป์มีหวังไม่ค่ะ
0 สพปลบ 242 Tue Jul 01, 2014 8:05 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ กำหนดการพิธีพระราชทานเพลิงศพ เป็นกรณีพิเศษ
0 prapan04 382 Mon Jun 30, 2014 11:16 am
prapan04 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ สอบถามค่ะ
0 สพปลบ 298 Sat Jun 28, 2014 11:55 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ วิชาเอกวิทยาศาสตร์
9 สพปลบ 1178 Fri Jun 27, 2014 10:38 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ แจ้งข่าวการถึงแก่กรรม
0 prapan04 348 Fri Jun 27, 2014 10:52 am
prapan04 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ การแก้ไขปัญหาการเรียกรายงานข้อมูลกำลังพล ประจำปี 2557
0 สพปลบ 250 Thu Jun 26, 2014 9:15 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เมื่อไหร่จะมีการเรียกบรรจุรอบตอไป
2 สพปลบ 452 Wed Jun 25, 2014 10:29 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ประชาสัมพันธ์"สารเนื่องในวันต่อต้านยาเสพติด ปี2557"
0 สพปลบ 154 Wed Jun 25, 2014 3:57 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ การเงินค่ะ
1 สพปลบ 372 Wed Jun 25, 2014 2:38 pm
salisa ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เรียกบรรจุครูผู้ช่วยเพิ่ม
0 สพปลบ 311 Wed Jun 25, 2014 9:10 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ บรรจุหมดมั้ย
1 สพปลบ 368 Tue Jun 24, 2014 8:02 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เดือนมิถุนายน เอกคณิตศาสตร์จะมีเรียกบรรจุเพิ่มไหมค่ะ
1 สพปลบ 231 Tue Jun 24, 2014 8:01 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เอกสังคมศึกษาจะบรรจุถึงประมาณลำดับที่เท่าไหร่
1 สพปลบ 393 Tue Jun 24, 2014 8:00 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ แจ้งข่าวการเสียชีวิตบิดา รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าดินดำ
0 สพปลบ 284 Mon Jun 23, 2014 3:57 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ สอบถามเอกที่บรรจุเดือนมิถุนายนคะ
2 สพปลบ 486 Mon Jun 16, 2014 9:52 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ วิชาเอกดนตรี
0 สพปลบ 271 Sat Jun 14, 2014 11:19 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เรียกบรรจุเพิ่ม
1 สพปลบ 633 Thu Jun 12, 2014 7:38 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ แจ้งกำหนดการปฐมนิเทศและเปิดสอน ปริญญาโท วิทยาลัยนครราชสีมา
0 สพปลบ 262 Wed Jun 11, 2014 9:21 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ฝ่ายบุคคลค่ะขอผลอนุมัติ อกคศ. บรรจุครูผู้ช่วย 2557
1 สพปลบ 513 Tue Jun 10, 2014 9:11 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เรียน ดร.ต่อศักดิ์ บุญเสือ การเรียกบรรจุครูผู้ช่วย
1 สพปลบ 727 Thu Jun 05, 2014 5:46 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ แจ้งข่าวพนักงานราชการ อัตราจ้างทุกงบ
4 salisa 987 Wed Jun 04, 2014 8:59 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ สอบถามการเรียกบรรจุเพิ่ม
0 สพปลบ 325 Wed Jun 04, 2014 11:18 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ แจ้งผู้ที่จะเกษียณอายุราชการ ประจำปีงบประมาณ 2557
0 salisa 506 Mon Jun 02, 2014 3:40 pm
salisa ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เงินเดือนครูวิทย์คณิต
0 salisa 303 Thu May 29, 2014 3:52 pm
salisa ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ขอเชิญฌาปนกิจศพ ด.ต.ณัฐพากย์ ขอนสัก
0 สพปลบ 313 Thu May 29, 2014 10:13 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เรียกบรรจุรองสองช่วงไหนครับ
0 สพปลบ 357 Sat May 24, 2014 3:37 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ แจ้งการเบิกเงินเดือนครูบรรจุใหม่ (บรรจุ 16 พค.57)
0 salisa 370 Fri May 23, 2014 3:31 pm
salisa ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ อยากทราบว่าจะมีการเรียกบรรจุครูผู้ช่วย2557รอบ 2 เมื่อไรค่ะ
2 สพปลบ 648 Thu May 22, 2014 7:27 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ การให้ทุนการศึกษาบุตรของสมาชิกสหกรณ์ออมทรัพย์ครูลพบุรี จำกัด
0 สพปลบ 336 Thu May 22, 2014 11:32 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ รับสมัครครูอัตราจ้างชั่วคราว
0 สพปลบ 635 Fri May 16, 2014 8:54 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ทุนการศึกษาจากครูมานพนอบน้อม
0 สพปลบ 416 Thu May 15, 2014 9:56 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
แสดงเฉพาะหัวข้อในระยะเวลา:  
สร้างหัวข้อใหม่    หน้าหลักเว็บบอร์ด -> บอร์ดสำหรับ ถาม-ตอบปัญหาทั่วไป ชื่อผู้ใช้: สพปลบ รหัสผ่าน: สพปลบ2 ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  ถัดไป
หน้า 1 จาก 9
ไปที่:  
มีข้อความใหม่ มีข้อความใหม่    ไม่มีข้อความใหม่ ไม่มีข้อความใหม่    ประกาศ ประกาศ
มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ] มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ]    ไม่มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ] ไม่มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ]    Sticky Sticky
มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ] มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ]    ไม่มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ] ไม่มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ]
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน


Powered by phpBB © 2001, 2005 phpBB Group