หน้าหลักเว็บบอร์ด หน้าหลักเว็บบอร์ด
เว็บบอร์ด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต ๒
 
 ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

บอร์ดสำหรับ ถาม-ตอบปัญหาทั่วไป ชื่อผู้ใช้: สพปลบ รหัสผ่าน: สพปลบ2
Moderators: (ไม่มี)

ผู้ที่กำลังอ่าน forum นี้: (ไม่มี)
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  ถัดไป
สร้างหัวข้อใหม่
 หัวข้อ   ตอบ   ผู้ตั้ง   อ่าน   ตอบล่าสุด 
ไม่มีข้อความใหม่ ขออนุญาตสอบถามความคืบหน้าเรื่องการแต่ตั้งบรรจุข้าราชการครู
2 สพปลบ 307 Wed Aug 27, 2014 8:15 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ประกาศรับสมัครบุคคลเพื่อเลือกสรรเป็นพนักงานราชการทั่วไป
0 สพปลบ 205 Tue Aug 26, 2014 12:42 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ทุน พมจ.ดร.มานิตย์ มณีธรรม หนึ่งแสนบาท โดย ครูยุพิน นอบน้อม
0 สพปลบ 143 Fri Aug 22, 2014 2:36 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ประชาสัมพันธ์การเดินทางไปอบรมวัดผลที่ รร.บางกอกพาเลส
0 สพปลบ 215 Fri Aug 22, 2014 12:54 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ขอเชิญร่วมฟังสวดพระอภิธรรมศพและแจ้งกำหนดการพระราชทานเพลิงศพ
0 สพปลบ 1033 Fri Aug 22, 2014 11:22 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เลื่อนการตรวจสุขภาพประจำปี 2557
0 สพปลบ 106 Fri Aug 22, 2014 11:01 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ นักเรียน/นักกีฬาลืมเสื้อ
0 สพปลบ 106 Fri Aug 22, 2014 8:48 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เชิญร่วมงานฌปนกิจศพจ่าสิบตรี ธนาคาร ศรีเอียม
0 สพปลบ 212 Tue Aug 19, 2014 8:12 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ทุน พมจ.ดร.มานิตย์ มณีธรรม โดย ครูยุพิน นอบน้อม
0 สพปลบ 116 Tue Aug 19, 2014 1:14 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ประชาสัมพันธ์การตรวจสุขภาพประจำปี 2557
0 สพปลบ 130 Mon Aug 18, 2014 3:35 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ สำนักงาน สกสค.จังหวัดลพบุรี ออกหน่วยให้บริการเคลื่อนที่
0 สพปลบ 101 Mon Aug 18, 2014 1:53 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ขออนุญาติสอบถามเรื่องการเรียกบรรจุพิ่มเติมครับ
2 สพปลบ 242 Sun Aug 17, 2014 9:17 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ตัวอย่างที่ดี
3 สพปลบ 594 Sat Aug 16, 2014 7:32 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ทุนพมจ.ดร.มานิตย์ มณีธรรม โดยครูมานพ นอบน้อม
0 สพปลบ 104 Fri Aug 15, 2014 1:43 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ประกาศสำนักนายกรัฐมนตรี
1 สพปลบ 315 Tue Aug 12, 2014 8:47 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ สอบถามตัวแทนสหกรณ์ หน่วยอำเภอชัยบาดาล
2 bankorang 327 Sun Aug 10, 2014 8:54 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ สอบถามหนังสือเรียกบรรจุคะ
0 สพปลบ 192 Fri Aug 08, 2014 3:17 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ สำนักงาน สกสค.ลพบุรี หยุดทำการ
0 สพปลบ 118 Thu Aug 07, 2014 8:30 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เรียนท่าน ดร. ต่อศักดิ์ บุญเสีิอ
2 สพปลบ 575 Tue Aug 05, 2014 1:36 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เกียรติบัตรครูLD
0 สพปลบ 194 Tue Aug 05, 2014 10:06 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ขออนุญาตสอบถามเรื่องการเรียกบรรจุครับ
5 สพปลบ 954 Mon Aug 04, 2014 7:34 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ คำสั่ง ค.ศ.3 ออกหรือยังครับ
3 สพปลบ 328 Mon Aug 04, 2014 4:23 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ อยากให้ประเทศไทยมีรับบาล
0 สพปลบ 168 Wed Jul 30, 2014 7:31 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ สอบถามตำแหน่งว่างเพื่อพิจารณาการเขียนย้ายรอบ ตุลาคม57ค่ะ
0 สพปลบ 398 Tue Jul 22, 2014 7:19 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ อยากทราบว่าจะมีเขตไหนมายืมบัญชีของเขต ๒ เราบ้างคะ
0 สพปลบ 242 Mon Jul 21, 2014 9:24 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ขอเรียนเชิญร่วมพิธีรดน้ำศพ ครูกุลนิษ ณ พัทลุง
0 สพปลบ 220 Mon Jul 21, 2014 9:10 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ขอหนังสือการอบรมเรื่องการวัดและประเมินผล วันไหน ที่ไหน
1 สพปลบ 324 Wed Jul 09, 2014 9:38 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ขออนญาติสอบถามครับ
0 สพปลบ 338 Fri Jul 04, 2014 1:52 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ทุนพมจ.ดร.มานิตย์ มณีธรรม โดยครูมานพ นอบน้อม
0 สพปลบ 302 Tue Jul 01, 2014 2:15 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เอกนาฎศิลป์มีหวังไม่ค่ะ
0 สพปลบ 203 Tue Jul 01, 2014 8:05 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ กำหนดการพิธีพระราชทานเพลิงศพ เป็นกรณีพิเศษ
0 prapan04 340 Mon Jun 30, 2014 11:16 am
prapan04 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ สอบถามค่ะ
0 สพปลบ 261 Sat Jun 28, 2014 11:55 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ วิชาเอกวิทยาศาสตร์
9 สพปลบ 1080 Fri Jun 27, 2014 10:38 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ แจ้งข่าวการถึงแก่กรรม
0 prapan04 308 Fri Jun 27, 2014 10:52 am
prapan04 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ การแก้ไขปัญหาการเรียกรายงานข้อมูลกำลังพล ประจำปี 2557
0 สพปลบ 216 Thu Jun 26, 2014 9:15 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เมื่อไหร่จะมีการเรียกบรรจุรอบตอไป
2 สพปลบ 400 Wed Jun 25, 2014 10:29 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ประชาสัมพันธ์"สารเนื่องในวันต่อต้านยาเสพติด ปี2557"
0 สพปลบ 116 Wed Jun 25, 2014 3:57 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ การเงินค่ะ
1 สพปลบ 304 Wed Jun 25, 2014 2:38 pm
salisa ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เรียกบรรจุครูผู้ช่วยเพิ่ม
0 สพปลบ 254 Wed Jun 25, 2014 9:10 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ บรรจุหมดมั้ย
1 สพปลบ 318 Tue Jun 24, 2014 8:02 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เดือนมิถุนายน เอกคณิตศาสตร์จะมีเรียกบรรจุเพิ่มไหมค่ะ
1 สพปลบ 197 Tue Jun 24, 2014 8:01 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เอกสังคมศึกษาจะบรรจุถึงประมาณลำดับที่เท่าไหร่
1 สพปลบ 347 Tue Jun 24, 2014 8:00 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ แจ้งข่าวการเสียชีวิตบิดา รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าดินดำ
0 สพปลบ 248 Mon Jun 23, 2014 3:57 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เรียกบรรจุ เอกสังคม
0 สพปลบ 280 Tue Jun 17, 2014 1:36 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ สอบถามเอกที่บรรจุเดือนมิถุนายนคะ
2 สพปลบ 434 Mon Jun 16, 2014 9:52 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ วิชาเอกดนตรี
0 สพปลบ 229 Sat Jun 14, 2014 11:19 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เรียกบรรจุเพิ่ม
1 สพปลบ 590 Thu Jun 12, 2014 7:38 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ แจ้งกำหนดการปฐมนิเทศและเปิดสอน ปริญญาโท วิทยาลัยนครราชสีมา
0 สพปลบ 221 Wed Jun 11, 2014 9:21 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ฝ่ายบุคคลค่ะขอผลอนุมัติ อกคศ. บรรจุครูผู้ช่วย 2557
1 สพปลบ 470 Tue Jun 10, 2014 9:11 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เรียน ดร.ต่อศักดิ์ บุญเสือ การเรียกบรรจุครูผู้ช่วย
1 สพปลบ 672 Thu Jun 05, 2014 5:46 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ แจ้งข่าวพนักงานราชการ อัตราจ้างทุกงบ
4 salisa 925 Wed Jun 04, 2014 8:59 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ สอบถามการเรียกบรรจุเพิ่ม
0 สพปลบ 290 Wed Jun 04, 2014 11:18 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ แจ้งผู้ที่จะเกษียณอายุราชการ ประจำปีงบประมาณ 2557
0 salisa 460 Mon Jun 02, 2014 3:40 pm
salisa ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เงินเดือนครูวิทย์คณิต
0 salisa 265 Thu May 29, 2014 3:52 pm
salisa ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ขอเชิญฌาปนกิจศพ ด.ต.ณัฐพากย์ ขอนสัก
0 สพปลบ 263 Thu May 29, 2014 10:13 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เรียกบรรจุรองสองช่วงไหนครับ
0 สพปลบ 315 Sat May 24, 2014 3:37 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ แจ้งการเบิกเงินเดือนครูบรรจุใหม่ (บรรจุ 16 พค.57)
0 salisa 333 Fri May 23, 2014 3:31 pm
salisa ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ อยากทราบว่าจะมีการเรียกบรรจุครูผู้ช่วย2557รอบ 2 เมื่อไรค่ะ
2 สพปลบ 601 Thu May 22, 2014 7:27 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ การให้ทุนการศึกษาบุตรของสมาชิกสหกรณ์ออมทรัพย์ครูลพบุรี จำกัด
0 สพปลบ 296 Thu May 22, 2014 11:32 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ รับสมัครครูอัตราจ้างชั่วคราว
0 สพปลบ 573 Fri May 16, 2014 8:54 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ทุนการศึกษาจากครูมานพนอบน้อม
0 สพปลบ 377 Thu May 15, 2014 9:56 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ทุนการศึกษาจากครูมานพนอบน้อม
0 สพปลบ 193 Thu May 15, 2014 9:55 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ทุนการศึกษาจากครูมานพนอบน้อม
0 สพปลบ 190 Thu May 15, 2014 9:41 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ขอเรียนเชิญคณะผู้บริหารกลุ่มสุวรรณภูมิร่วมเป็นเกียรติ
0 สพปลบ 281 Fri May 09, 2014 12:14 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ แจ้งโอนเงินโบนัสปี 2555
0 salisa 654 Thu Apr 17, 2014 2:04 pm
salisa ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ สนับสนุนที่พักสำหรับผู้สอบแข่งขันครูผู้ช่วย สพป.ลบ.2
0 สพปลบ 443 Fri Apr 11, 2014 11:22 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เลี้ยงรุ่น ต. 20
0 srithang 416 Sun Apr 06, 2014 7:30 am
srithang ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ แจ้งรายชื่อสมาชิกสหกรณ์ออมทรัยพ์ครูฯ หน่วย 11 เข้าร่วมสัมมนา
0 สพปลบ 577 Tue Apr 01, 2014 2:13 pm
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ แจ้ง ร่างการเบิก ว.21 ให้โรงเรียนตรวจสอบ
0 salisa 658 Fri Mar 28, 2014 3:49 pm
salisa ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ขอเชิญร่วมฌาปณกิจนายสุวรรณ ศิริพันธ์ (ครูเหลือ)
0 สพปลบ 477 Mon Mar 24, 2014 9:46 am
สพปลบ ดูข้อความล่าสุด
แสดงเฉพาะหัวข้อในระยะเวลา:  
สร้างหัวข้อใหม่    หน้าหลักเว็บบอร์ด -> บอร์ดสำหรับ ถาม-ตอบปัญหาทั่วไป ชื่อผู้ใช้: สพปลบ รหัสผ่าน: สพปลบ2 ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  ถัดไป
หน้า 1 จาก 9
ไปที่:  
มีข้อความใหม่ มีข้อความใหม่    ไม่มีข้อความใหม่ ไม่มีข้อความใหม่    ประกาศ ประกาศ
มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ] มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ]    ไม่มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ] ไม่มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ]    Sticky Sticky
มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ] มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ]    ไม่มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ] ไม่มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ]
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน


Powered by phpBB © 2001, 2005 phpBB Group